default

Vui lòng nhập thông tin để nhận báo giá !

Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX connector Customer Kit (42DEP407-BBOR)

Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX connector Customer Kit (42DEP407-BBOR)

Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach - Kit (42DEP407-BBOP)

Hãng Dell
Fiber Type Single Mode
Form Factor SFP+
Data Tranfer 10 GbE Fiber (Module quang)
Distance 10 Km
Wave Length 1310nm
Connecter Duplex LC
SKU
42DEP407-BBOP

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng - Đầy Đủ Hóa Đơn, Giấy Chứng Nhận, CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh - Ưu Đãi Nhất Thị Trường

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Nhanh Chóng – Trợ Giúp 24/7

✓ Đội Ngũ Chuyên Viên Tư Vấn Giàu Kinh Nghiệm

✓ Kỹ Thuật Viên Được Đào Tạo – Cấp Chứng Chỉ Bởi Hãng.

Soft365 - Đối tác cung cấp giải pháp CNTT: Phần cứng - Phần mềm - Dịch vụ IT cho khách hàng
* Phục vụ khách hàng SMB - FDI - CA - NGO - GOV - EDU...
* Đối tác Microsoft - Adobe - VMware - Oracle - Dell - HPE - IBM - Cisco....

Tòa nhà ATS, 252 Hoàng Quốc Việt, phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội

1/46/28 Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

More Information
Hãng Dell
Fiber Type Single Mode
Form Factor SFP+
Data Tranfer 10 GbE Fiber (Module quang)
Distance 10 Km
Wave Length 1310nm
Connecter Duplex LC
Write Your Own Review
Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach - Kit (42DEP407-BBOP)

Thông tin liên hệ

Hotline: 0936.362.158

Điện thoại: 024 7305 0506

Email: info@tsg.net.vn